Sara Rún Hinriksdóttir: Tölfræði gegn stökum félögum
Deildarkeppni - Heildartölur
| FÉLAG | LEI | MÍN | SKH | SKR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VTH | VTR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | STIG | S | T | ST% |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ármann | 3 | 75,7 | 19 | 40 | 47,5% | 17 | 32 | 53,1% | 2 | 8 | 25,0% | 5 | 6 | 83,3% | 3 | 7 | 10 | 7 | 2 | 3 | 10 | 0 | 45 | 2 | 1 | 66,7% |
| Aþena | 2 | 48,0 | 7 | 18 | 38,9% | 7 | 15 | 46,7% | 0 | 3 | 0,0% | 3 | 4 | 75,0% | 2 | 7 | 9 | 3 | 6 | 2 | 3 | 1 | 17 | 2 | 0 | 100,0% |
| Breiðablik | 6 | 169,8 | 34 | 82 | 41,5% | 32 | 59 | 54,2% | 2 | 23 | 8,7% | 14 | 24 | 58,3% | 7 | 33 | 40 | 22 | 8 | 9 | 11 | 2 | 84 | 6 | 0 | 100,0% |
| Fjölnir | 9 | 247,3 | 48 | 116 | 41,4% | 37 | 85 | 43,5% | 11 | 31 | 35,5% | 14 | 21 | 66,7% | 24 | 29 | 53 | 13 | 16 | 7 | 22 | 10 | 121 | 7 | 2 | 77,8% |
| Grindavík | 17 | 515,3 | 112 | 251 | 44,6% | 89 | 180 | 49,4% | 23 | 71 | 32,4% | 30 | 44 | 68,2% | 45 | 98 | 143 | 37 | 23 | 33 | 46 | 17 | 277 | 14 | 3 | 82,4% |
| Hamar | 12 | 334,0 | 70 | 162 | 43,2% | 56 | 114 | 49,1% | 14 | 48 | 29,2% | 20 | 28 | 71,4% | 19 | 49 | 68 | 20 | 21 | 19 | 35 | 4 | 174 | 11 | 1 | 91,7% |
| Hamar/Þór | 3 | 90,6 | 18 | 42 | 42,9% | 15 | 29 | 51,7% | 3 | 13 | 23,1% | 11 | 12 | 91,7% | 4 | 16 | 20 | 6 | 12 | 3 | 9 | 2 | 50 | 2 | 1 | 66,7% |
| Haukar | 21 | 648,5 | 105 | 252 | 41,7% | 92 | 195 | 47,2% | 13 | 57 | 22,8% | 62 | 93 | 66,7% | 38 | 79 | 117 | 45 | 34 | 34 | 56 | 13 | 285 | 11 | 10 | 52,4% |
| Keflavík | 2 | 66,2 | 14 | 36 | 38,9% | 12 | 31 | 38,7% | 2 | 5 | 40,0% | 6 | 12 | 50,0% | 8 | 13 | 21 | 4 | 7 | 5 | 9 | 2 | 36 | 2 | 0 | 100,0% |
| KR | 21 | 642,9 | 133 | 301 | 44,2% | 114 | 211 | 54,0% | 19 | 90 | 21,1% | 58 | 78 | 74,4% | 55 | 78 | 133 | 45 | 29 | 35 | 53 | 13 | 343 | 17 | 4 | 81,0% |
| Njarðvík | 19 | 574,8 | 114 | 264 | 43,2% | 100 | 204 | 49,0% | 14 | 60 | 23,3% | 38 | 52 | 73,1% | 39 | 84 | 123 | 43 | 48 | 29 | 46 | 12 | 280 | 12 | 7 | 63,2% |
| Skallagrímur | 1 | 31,3 | 4 | 16 | 25,0% | 2 | 8 | 25,0% | 2 | 8 | 25,0% | 2 | 3 | 66,7% | 1 | 6 | 7 | 1 | 3 | 1 | 4 | 0 | 12 | 1 | 0 | 100,0% |
| Snæfell | 17 | 487,4 | 56 | 170 | 32,9% | 45 | 124 | 36,3% | 11 | 46 | 23,9% | 37 | 47 | 78,7% | 27 | 64 | 91 | 17 | 22 | 19 | 51 | 10 | 160 | 9 | 8 | 52,9% |
| Stjarnan | 7 | 189,0 | 44 | 96 | 45,8% | 33 | 66 | 50,0% | 11 | 30 | 36,7% | 25 | 29 | 86,2% | 8 | 31 | 39 | 28 | 12 | 14 | 11 | 4 | 124 | 5 | 2 | 71,4% |
| Tindastóll | 4 | 117,3 | 25 | 53 | 47,2% | 20 | 38 | 52,6% | 5 | 15 | 33,3% | 10 | 13 | 76,9% | 5 | 9 | 14 | 11 | 8 | 8 | 11 | 2 | 65 | 4 | 0 | 100,0% |
| Valur | 24 | 753,6 | 145 | 327 | 44,3% | 119 | 240 | 49,6% | 26 | 87 | 29,9% | 53 | 76 | 69,7% | 41 | 113 | 154 | 47 | 48 | 32 | 60 | 27 | 369 | 14 | 10 | 58,3% |
| Þór Ak | 3 | 90,0 | 23 | 40 | 57,5% | 21 | 32 | 65,6% | 2 | 8 | 25,0% | 13 | 14 | 92,9% | 8 | 12 | 20 | 11 | 8 | 9 | 11 | 2 | 61 | 2 | 1 | 66,7% |
| SAMTALS | 171 | - | 971 | 2266 | 42,9% | 811 | 1663 | 48,8% | 160 | 603 | 26,5% | 401 | 556 | 72,1% | 334 | 728 | 1062 | 360 | 307 | 262 | 448 | 121 | 2503 | 121 | 50 | 70,8% |
Deildarkeppni - Meðaltöl
| FÉLAG | LEI | MÍN | SKH | SKR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VTH | VTR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | STIG | S | T | ST% |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ármann | 3 | - | 6,3 | 13,3 | 47,4% | 5,7 | 10,7 | 53,3% | 0,7 | 2,7 | 25,9% | 1,7 | 2,0 | 85,0% | 1,0 | 2,3 | 3,3 | 2,3 | 0,7 | 1,00 | 3,33 | 0,00 | 15,0 | 2 | 1 | 66,7% |
| Aþena | 2 | - | 3,5 | 9,0 | 38,9% | 3,5 | 7,5 | 46,7% | 0,0 | 1,5 | 0,0% | 1,5 | 2,0 | 75,0% | 1,0 | 3,5 | 4,5 | 1,5 | 3,0 | 1,00 | 1,50 | 0,50 | 8,5 | 2 | 0 | 100,0% |
| Breiðablik | 6 | - | 5,7 | 13,7 | 41,6% | 5,3 | 9,8 | 54,1% | 0,3 | 3,8 | 7,9% | 2,3 | 4,0 | 57,5% | 1,2 | 5,5 | 6,7 | 3,7 | 1,3 | 1,50 | 1,83 | 0,33 | 14,0 | 6 | 0 | 100,0% |
| Fjölnir | 9 | - | 5,3 | 12,9 | 41,1% | 4,1 | 9,4 | 43,6% | 1,2 | 3,4 | 35,3% | 1,6 | 2,3 | 69,6% | 2,7 | 3,2 | 5,9 | 1,4 | 1,8 | 0,78 | 2,44 | 1,11 | 13,4 | 7 | 2 | 77,8% |
| Grindavík | 17 | - | 6,6 | 14,8 | 44,6% | 5,2 | 10,6 | 49,1% | 1,4 | 4,2 | 33,3% | 1,8 | 2,6 | 69,2% | 2,6 | 5,8 | 8,4 | 2,2 | 1,4 | 1,94 | 2,71 | 1,00 | 16,3 | 14 | 3 | 82,4% |
| Hamar | 12 | - | 5,8 | 13,5 | 43,0% | 4,7 | 9,5 | 49,5% | 1,2 | 4,0 | 30,0% | 1,7 | 2,3 | 73,9% | 1,6 | 4,1 | 5,7 | 1,7 | 1,8 | 1,58 | 2,92 | 0,33 | 14,5 | 11 | 1 | 91,7% |
| Hamar/Þór | 3 | - | 6,0 | 14,0 | 42,9% | 5,0 | 9,7 | 51,5% | 1,0 | 4,3 | 23,3% | 3,7 | 4,0 | 92,5% | 1,3 | 5,3 | 6,7 | 2,0 | 4,0 | 1,00 | 3,00 | 0,67 | 16,7 | 2 | 1 | 66,7% |
| Haukar | 21 | - | 5,0 | 12,0 | 41,7% | 4,4 | 9,3 | 47,3% | 0,6 | 2,7 | 22,2% | 3,0 | 4,4 | 68,2% | 1,8 | 3,8 | 5,6 | 2,1 | 1,6 | 1,62 | 2,67 | 0,62 | 13,6 | 11 | 10 | 52,4% |
| Keflavík | 2 | - | 7,0 | 18,0 | 38,9% | 6,0 | 15,5 | 38,7% | 1,0 | 2,5 | 40,0% | 3,0 | 6,0 | 50,0% | 4,0 | 6,5 | 10,5 | 2,0 | 3,5 | 2,50 | 4,50 | 1,00 | 18,0 | 2 | 0 | 100,0% |
| KR | 21 | - | 6,3 | 14,3 | 44,1% | 5,4 | 10,0 | 54,0% | 0,9 | 4,3 | 20,9% | 2,8 | 3,7 | 75,7% | 2,6 | 3,7 | 6,3 | 2,1 | 1,4 | 1,67 | 2,52 | 0,62 | 16,3 | 17 | 4 | 81,0% |
| Njarðvík | 19 | - | 6,0 | 13,9 | 43,2% | 5,3 | 10,7 | 49,5% | 0,7 | 3,2 | 21,9% | 2,0 | 2,7 | 74,1% | 2,1 | 4,4 | 6,5 | 2,3 | 2,5 | 1,53 | 2,42 | 0,63 | 14,7 | 12 | 7 | 63,2% |
| Skallagrímur | 1 | - | 4,0 | 16,0 | 25,0% | 2,0 | 8,0 | 25,0% | 2,0 | 8,0 | 25,0% | 2,0 | 3,0 | 66,7% | 1,0 | 6,0 | 7,0 | 1,0 | 3,0 | 1,00 | 4,00 | 0,00 | 12,0 | 1 | 0 | 100,0% |
| Snæfell | 17 | - | 3,3 | 10,0 | 33,0% | 2,6 | 7,3 | 35,6% | 0,6 | 2,7 | 22,2% | 2,2 | 2,8 | 78,6% | 1,6 | 3,8 | 5,4 | 1,0 | 1,3 | 1,12 | 3,00 | 0,59 | 9,4 | 9 | 8 | 52,9% |
| Stjarnan | 7 | - | 6,3 | 13,7 | 46,0% | 4,7 | 9,4 | 50,0% | 1,6 | 4,3 | 37,2% | 3,6 | 4,1 | 87,8% | 1,1 | 4,4 | 5,6 | 4,0 | 1,7 | 2,00 | 1,57 | 0,57 | 17,7 | 5 | 2 | 71,4% |
| Tindastóll | 4 | - | 6,3 | 13,3 | 47,4% | 5,0 | 9,5 | 52,6% | 1,3 | 3,8 | 34,2% | 2,5 | 3,3 | 75,8% | 1,3 | 2,3 | 3,5 | 2,8 | 2,0 | 2,00 | 2,75 | 0,50 | 16,3 | 4 | 0 | 100,0% |
| Valur | 24 | - | 6,0 | 13,6 | 44,1% | 5,0 | 10,0 | 50,0% | 1,1 | 3,6 | 30,6% | 2,2 | 3,2 | 68,8% | 1,7 | 4,7 | 6,4 | 2,0 | 2,0 | 1,33 | 2,50 | 1,13 | 15,4 | 14 | 10 | 58,3% |
| Þór Ak | 3 | - | 7,7 | 13,3 | 57,9% | 7,0 | 10,7 | 65,4% | 0,7 | 2,7 | 25,9% | 4,3 | 4,7 | 91,5% | 2,7 | 4,0 | 6,7 | 3,7 | 2,7 | 3,00 | 3,67 | 0,67 | 20,3 | 2 | 1 | 66,7% |
| SAMTALS | 171 | - | 5,7 | 13,3 | 42,9% | 4,7 | 9,7 | 48,8% | 0,9 | 3,5 | 26,5% | 2,3 | 3,3 | 72,1% | 2,0 | 4,3 | 6,2 | 2,1 | 1,8 | 1,53 | 2,62 | 0,71 | 14,6 | 121 | 50 | 70,8% |
Deildarkeppni - Hæstu tölur
| FÉLAG | LEI | MÍN | SKH | SKR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VTH | VTR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | STIG | S | T | ST% |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ármann | 3 | 29,9 | 11 | 18 | - | 11 | 16 | - | 1 | 4 | - | 5 | 6 | - | 2 | 3 | 4 | 4 | 2 | 1 | 5 | 0 | 27 | 2 | 1 | 66,7% |
| Aþena | 2 | 31,0 | 5 | 11 | - | 5 | 10 | - | 0 | 2 | - | 3 | 4 | - | 1 | 4 | 5 | 2 | 3 | 2 | 2 | 1 | 13 | 2 | 0 | 100,0% |
| Breiðablik | 6 | 36,5 | 7 | 17 | - | 6 | 12 | - | 1 | 7 | - | 4 | 6 | - | 2 | 9 | 11 | 5 | 2 | 3 | 4 | 1 | 19 | 6 | 0 | 100,0% |
| Fjölnir | 9 | 38,2 | 8 | 23 | - | 7 | 19 | - | 3 | 6 | - | 4 | 6 | - | 9 | 6 | 13 | 4 | 4 | 2 | 6 | 3 | 19 | 7 | 2 | 77,8% |
| Grindavík | 17 | 40,0 | 10 | 24 | - | 9 | 16 | - | 4 | 12 | - | 7 | 8 | - | 7 | 11 | 14 | 5 | 4 | 6 | 7 | 3 | 28 | 14 | 3 | 82,4% |
| Hamar | 12 | 38,2 | 12 | 22 | - | 12 | 17 | - | 3 | 6 | - | 5 | 6 | - | 3 | 7 | 10 | 4 | 4 | 6 | 8 | 2 | 26 | 11 | 1 | 91,7% |
| Hamar/Þór | 3 | 31,2 | 11 | 20 | - | 10 | 16 | - | 1 | 5 | - | 5 | 6 | - | 3 | 8 | 11 | 4 | 4 | 2 | 5 | 1 | 26 | 2 | 1 | 66,7% |
| Haukar | 21 | 38,4 | 10 | 18 | - | 9 | 13 | - | 3 | 6 | - | 11 | 14 | - | 6 | 9 | 11 | 6 | 4 | 4 | 5 | 4 | 28 | 11 | 10 | 52,4% |
| Keflavík | 2 | 33,4 | 7 | 23 | - | 7 | 21 | - | 2 | 3 | - | 3 | 6 | - | 7 | 7 | 14 | 2 | 5 | 3 | 5 | 2 | 19 | 2 | 0 | 100,0% |
| KR | 21 | 41,2 | 13 | 22 | - | 11 | 16 | - | 4 | 8 | - | 7 | 8 | - | 8 | 10 | 16 | 5 | 4 | 7 | 6 | 2 | 30 | 17 | 4 | 81,0% |
| Njarðvík | 19 | 35,5 | 9 | 23 | - | 9 | 20 | - | 2 | 7 | - | 6 | 8 | - | 7 | 8 | 13 | 7 | 5 | 5 | 5 | 3 | 23 | 12 | 7 | 63,2% |
| Skallagrímur | 1 | 31,3 | 4 | 16 | - | 2 | 8 | - | 2 | 8 | - | 2 | 3 | - | 1 | 6 | 7 | 1 | 3 | 1 | 4 | 0 | 12 | 1 | 0 | 100,0% |
| Snæfell | 17 | 37,1 | 7 | 19 | - | 5 | 13 | - | 3 | 8 | - | 7 | 8 | - | 3 | 11 | 12 | 5 | 3 | 3 | 8 | 3 | 21 | 9 | 8 | 52,9% |
| Stjarnan | 7 | 34,5 | 9 | 21 | - | 7 | 16 | - | 4 | 7 | - | 8 | 8 | - | 2 | 10 | 12 | 7 | 4 | 5 | 3 | 2 | 25 | 5 | 2 | 71,4% |
| Tindastóll | 4 | 33,5 | 9 | 18 | - | 7 | 14 | - | 2 | 5 | - | 3 | 5 | - | 2 | 4 | 5 | 5 | 3 | 3 | 3 | 2 | 23 | 4 | 0 | 100,0% |
| Valur | 24 | 41,6 | 15 | 25 | - | 13 | 22 | - | 3 | 9 | - | 5 | 7 | - | 6 | 10 | 12 | 6 | 4 | 5 | 7 | 5 | 37 | 14 | 10 | 58,3% |
| Þór Ak | 3 | 35,3 | 10 | 15 | - | 9 | 13 | - | 1 | 3 | - | 7 | 7 | - | 5 | 6 | 9 | 5 | 3 | 6 | 4 | 2 | 28 | 2 | 1 | 66,7% |
| 24 | 41,6 | 15 | 25 | - | 13 | 22 | - | 4 | 12 | - | 11 | 14 | - | 9 | 11 | 16 | 7 | 5 | 7 | 8 | 5 | 37 | 121 | 50 | 70,8% |