Mót  
Harpa K. Kjartansdóttir: Tölfræði gegn stökum félögum
Deildarkeppni - Heildartölur
FÉLAG LEI MÍN SKH SKR SK% 2H 2R 2S% 3H 3R 3S% VTH VTR VT% SF VF HF STÐ VI STL TAP VS STIG S T ST%
Haukar 1 25,8 3 8 37,5% 2 4 50,0% 1 4 25,0% 0 0 - 0 3 3 2 1 2 2 0 7 0 1 0,0%
Keflavík 1 28,9 4 8 50,0% 0 2 0,0% 4 6 66,7% 0 0 - 1 4 5 1 3 0 1 0 12 0 1 0,0%
Tindastóll 1 17,2 1 4 25,0% 1 2 50,0% 0 2 0,0% 0 0 - 0 1 1 0 1 0 3 0 2 0 1 0,0%
SAMTALS 3 - 8 20 40,0% 3 8 37,5% 5 12 41,7% 0 0 - 1 8 9 3 5 2 6 0 21 0 3 0,0%
Deildarkeppni - Meðaltöl
FÉLAG LEI MÍN SKH SKR SK% 2H 2R 2S% 3H 3R 3S% VTH VTR VT% SF VF HF STÐ VI STL TAP VS STIG S T ST%
Haukar 1 - 3,0 8,0 37,5% 2,0 4,0 50,0% 1,0 4,0 25,0% 0,0 0,0 - 0,0 3,0 3,0 2,0 1,0 2,00 2,00 0,00 7,0 0 1 0,0%
Keflavík 1 - 4,0 8,0 50,0% 0,0 2,0 0,0% 4,0 6,0 66,7% 0,0 0,0 - 1,0 4,0 5,0 1,0 3,0 0,00 1,00 0,00 12,0 0 1 0,0%
Tindastóll 1 - 1,0 4,0 25,0% 1,0 2,0 50,0% 0,0 2,0 0,0% 0,0 0,0 - 0,0 1,0 1,0 0,0 1,0 0,00 3,00 0,00 2,0 0 1 0,0%
SAMTALS 3 - 2,7 6,7 40,0% 1,0 2,7 37,5% 1,7 4,0 41,7% 0,0 0,0 - 0,3 2,7 3,0 1,0 1,7 0,67 2,00 0,00 7,0 0 3 0,0%
Deildarkeppni - Hæstu tölur
FÉLAG LEI MÍN SKH SKR SK% 2H 2R 2S% 3H 3R 3S% VTH VTR VT% SF VF HF STÐ VI STL TAP VS STIG S T ST%
Haukar 1 25,8 3 8 - 2 4 - 1 4 - 0 0 - 0 3 3 2 1 2 2 0 7 0 1 0,0%
Keflavík 1 28,9 4 8 - 0 2 - 4 6 - 0 0 - 1 4 5 1 3 0 1 0 12 0 1 0,0%
Tindastóll 1 17,2 1 4 - 1 2 - 0 2 - 0 0 - 0 1 1 0 1 0 3 0 2 0 1 0,0%
  1 28,9 4 8 - 2 4 - 4 6 - 0 0 - 1 4 5 2 3 2 3 0 12 0 3 0,0%