Mót  
Harpa K. Kjartansdóttir: Tölfræði með stökum félögum
Deildarkeppni - Yfirlit með félagi + hæstu tölur
FÉLAG Fj tb Fyrst Síðast Spannar LEI S T ST% STIG HF STÐ STL BLK
Fjölnir 1 2026-27 2026-27 1 3 - - - 12 5 2 2 0
- ---- ---- ---- -
Deildarkeppni - Heildartölur
FÉLAG LEI MÍN SKH SKR SK% 2H 2R 2S% 3H 3R 3S% VH VR VT% SF VF HF STÐ VI STL TAP VS STIG
Fjölnir 3 71,9 8 20 40,0% 3 8 37,5% 5 12 41,7% 0 0 - 1 8 9 3 5 2 6 0 21
SAMTALS 3 - 8 20 40,0% 3 8 37,5% 5 12 41,7% 0 0 - 1 8 9 3 5 2 6 0 21
Deildarkeppni - Meðaltöl
FÉLAG LEI MÍN SKH SKR SK% 2H 2R 2S% 3H 3R 3S% VH VR VT% SF VF HF STÐ VI STL TAP VS STIG
Fjölnir 3 - 2,7 6,7 40,3% 1,0 2,7 37,0% 1,7 4,0 42,5% 0,0 0,0 - 0,3 2,7 3,0 1,0 1,7 0,67 2,00 0,00 7,0
SAMTALS 3 - 2,7 6,7 40,0% 1,0 2,7 37,5% 1,7 4,0 41,7% 0,0 0,0 - 0,3 2,7 3,0 1,0 1,7 0,67 2,00 0,00 7,0
Deildarkeppni - Hæstu tölur
FÉLAG LEI MÍN SKH SKR SK% 2H 2R 2S% 3H 3R 3S% VH VR VT% SF VF HF STÐ VI STL TAP VS STIG
Fjölnir 3 28,9 4 8 - 2 4 - 4 6 - 0 0 - 1 4 5 2 3 2 3 0 12
  3 28,9 4 8 - 2 4 - 4 6 - 0 0 - 1 4 5 2 3 2 3 0 12