Dazia Lawrence: Tölfræði með stökum félögum
Deildarkeppni - Yfirlit með félagi + hæstu tölur
| FÉLAG | Fj tb | Fyrst | Síðast | Spannar | LEI | S | T | ST% | STIG | HF | STÐ | STL | BLK |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| KR | 1 | 2026-27 | 2026-27 | 1 | 3 | - | - | - | 27 | 8 | 4 | 5 | 0 |
| - | - | - | - | - | - | - | - | - | - | - | - | - | - |
Deildarkeppni - Heildartölur
| FÉLAG | LEI | MÍN | SKH | SKR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VH | VR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| KR | 3 | 106,2 | 23 | 57 | 40,4% | 16 | 38 | 42,1% | 7 | 19 | 36,8% | 21 | 22 | 95,5% | 4 | 14 | 18 | 10 | 11 | 11 | 6 | 0 | 74 |
| SAMTALS | 3 | - | 23 | 57 | 40,4% | 16 | 38 | 42,1% | 7 | 19 | 36,8% | 21 | 22 | 95,5% | 4 | 14 | 18 | 10 | 11 | 11 | 6 | 0 | 74 |
Deildarkeppni - Meðaltöl
| FÉLAG | LEI | MÍN | SKH | SKR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VH | VR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| KR | 3 | - | 7,7 | 19,0 | 40,5% | 5,3 | 12,7 | 41,7% | 2,3 | 6,3 | 36,5% | 7,0 | 7,3 | 95,9% | 1,3 | 4,7 | 6,0 | 3,3 | 3,7 | 3,67 | 2,00 | 0,00 | 24,7 |
| SAMTALS | 3 | - | 7,7 | 19,0 | 40,4% | 5,3 | 12,7 | 42,1% | 2,3 | 6,3 | 36,8% | 7,0 | 7,3 | 95,5% | 1,3 | 4,7 | 6,0 | 3,3 | 3,7 | 3,67 | 2,00 | 0,00 | 24,7 |
Deildarkeppni - Hæstu tölur
| FÉLAG | LEI | MÍN | SKH | SKR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VH | VR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| KR | 3 | 38,4 | 8 | 22 | - | 6 | 15 | - | 3 | 7 | - | 9 | 9 | - | 2 | 6 | 8 | 4 | 4 | 5 | 3 | 0 | 27 |
| 3 | 38,4 | 8 | 22 | - | 6 | 15 | - | 3 | 7 | - | 9 | 9 | - | 2 | 6 | 8 | 4 | 4 | 5 | 3 | 0 | 27 |