Eloise Pavrette: Tölfræði með stökum félögum
Deildarkeppni - Yfirlit með félagi + hæstu tölur
| FÉLAG | Fj tb | Fyrst | Síðast | Spannar | LEI | S | T | ST% | STIG | HF | STÐ | STL | BLK |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Haukar | 1 | 2026-27 | 2026-27 | 1 | 3 | - | - | - | 14 | 12 | 3 | 3 | 4 |
| - | - | - | - | - | - | - | - | - | - | - | - | - | - |
Deildarkeppni - Heildartölur
| FÉLAG | LEI | MÍN | SKH | SKR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VH | VR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Haukar | 3 | 67,3 | 14 | 45 | 31,1% | 10 | 35 | 28,6% | 4 | 10 | 40,0% | 3 | 4 | 75,0% | 9 | 15 | 24 | 4 | 7 | 5 | 4 | 6 | 35 |
| SAMTALS | 3 | - | 14 | 45 | 31,1% | 10 | 35 | 28,6% | 4 | 10 | 40,0% | 3 | 4 | 75,0% | 9 | 15 | 24 | 4 | 7 | 5 | 4 | 6 | 35 |
Deildarkeppni - Meðaltöl
| FÉLAG | LEI | MÍN | SKH | SKR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VH | VR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Haukar | 3 | - | 4,7 | 15,0 | 31,3% | 3,3 | 11,7 | 28,2% | 1,3 | 3,3 | 39,4% | 1,0 | 1,3 | 76,9% | 3,0 | 5,0 | 8,0 | 1,3 | 2,3 | 1,67 | 1,33 | 2,00 | 11,7 |
| SAMTALS | 3 | - | 4,7 | 15,0 | 31,1% | 3,3 | 11,7 | 28,6% | 1,3 | 3,3 | 40,0% | 1,0 | 1,3 | 75,0% | 3,0 | 5,0 | 8,0 | 1,3 | 2,3 | 1,67 | 1,33 | 2,00 | 11,7 |
Deildarkeppni - Hæstu tölur
| FÉLAG | LEI | MÍN | SKH | SKR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VH | VR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Haukar | 3 | 24,7 | 5 | 16 | - | 4 | 13 | - | 2 | 5 | - | 2 | 2 | - | 5 | 7 | 12 | 3 | 3 | 3 | 2 | 4 | 14 |
| 3 | 24,7 | 5 | 16 | - | 4 | 13 | - | 2 | 5 | - | 2 | 2 | - | 5 | 7 | 12 | 3 | 3 | 3 | 2 | 4 | 14 |