Sindri, deildarkeppni, efsta deild karla, 2026-2027
Yfirlit tímabils, öll félög:
Deildarkeppni |
Bikarkeppni
Sindri, tölfræði:
Deildarkeppni
Sindri, leikjalisti:
Deildarkeppni
Þjálfari
| Deildarkeppni | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|
| MYND | Þjálfari | LEI | S | T | Sgr% | Aths |
| Nebojsa Knezevic | 5 | 0 | 5 | 0,0% | ||
Heildartölur
| MYND | NAFN | ALD | LEI | MÍN | SKH | SKR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VH | VR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | FRL | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Alexander J. Hrafnsson | 19 | 5 | 107,3 | 4 | 15 | 26,7% | 4 | 9 | 44,4% | 0 | 6 | 0,0% | 1 | 1 | 100,0% | 5 | 10 | 15 | 13 | 15 | 5 | 1 | 1 | 31 | 9 | |
| Birgir L. Halldórsson | 20 | 5 | 133,0 | 18 | 58 | 31,0% | 7 | 26 | 26,9% | 11 | 32 | 34,4% | 6 | 10 | 60,0% | 3 | 8 | 11 | 7 | 4 | 3 | 9 | 0 | 21 | 53 | |
| Branislav Vujadinovic | 29 | 2 | 45,0 | 6 | 20 | 30,0% | 3 | 11 | 27,3% | 3 | 9 | 33,3% | 3 | 5 | 60,0% | 2 | 3 | 5 | 9 | 2 | 3 | 5 | 1 | 15 | 18 | |
| Craig Lecesne | 29 | 5 | 112,6 | 22 | 47 | 46,8% | 20 | 38 | 52,6% | 2 | 9 | 22,2% | 9 | 12 | 75,0% | 14 | 26 | 40 | 3 | 17 | 3 | 4 | 3 | 72 | 55 | |
| Erlendur Björgvinsson | 20 | 5 | 37,8 | 4 | 12 | 33,3% | 3 | 5 | 60,0% | 1 | 7 | 14,3% | 0 | 0 | - | 3 | 1 | 4 | 2 | 6 | 1 | 1 | 0 | 7 | 9 | |
| Friðrik Heiðar Vignisson | 23 | 4 | 7,0 | 1 | 2 | 50,0% | 0 | 0 | - | 1 | 2 | 50,0% | 0 | 0 | - | 0 | 1 | 1 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 3 | 3 | |
| Gísli Þórarinn Hallsson | 27 | 5 | 129,6 | 14 | 44 | 31,8% | 8 | 19 | 42,1% | 6 | 25 | 24,0% | 3 | 4 | 75,0% | 3 | 9 | 12 | 11 | 21 | 8 | 3 | 4 | 38 | 37 | |
| Hilmar Ó. Jóhannsson | 18 | 5 | 3,0 | 1 | 1 | 100,0% | 0 | 0 | - | 1 | 1 | 100,0% | 2 | 2 | 100,0% | 0 | 2 | 2 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 7 | 5 | |
| Kaleb Higgins | 25 | 5 | 171,2 | 45 | 89 | 50,6% | 30 | 53 | 56,6% | 15 | 36 | 41,7% | 24 | 26 | 92,3% | 5 | 23 | 28 | 45 | 10 | 8 | 11 | 1 | 154 | 129 | |
| Magnús Dagur Svansson | 20 | 5 | 103,6 | 4 | 21 | 19,0% | 2 | 11 | 18,2% | 2 | 10 | 20,0% | 2 | 2 | 100,0% | 6 | 11 | 17 | 6 | 12 | 1 | 10 | 5 | 14 | 12 | |
| Martins Meiers | 35 | 5 | 147,9 | 44 | 60 | 73,3% | 44 | 60 | 73,3% | 0 | 0 | - | 9 | 17 | 52,9% | 11 | 19 | 30 | 8 | 16 | 3 | 8 | 7 | 113 | 97 | |
| Rami Ó. Zriouil | 18 | 5 | 2,0 | 0 | 0 | - | 0 | 0 | - | 0 | 0 | - | 0 | 0 | - | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
| Sigurður G. Hallsson | 26 | 1 | 0,0 | 0 | 0 | - | 0 | 0 | - | 0 | 0 | - | 0 | 0 | - | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
| 5 | 1000,0 | 163 | 369 | 44,2% | 121 | 232 | 52,2% | 42 | 137 | 30,7% | 59 | 79 | 74,7% | 52 | 113 | 165 | 105 | 105 | 35 | 53 | 22 | 475 | 427 |
Meðaltöl
| MYND | NAFN | ALD | LEI | MÍN | SKH | SKR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VH | VR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | FRL | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Alexander J. Hrafnsson | 19 | 5 | 21,5 | 0,8 | 3,0 | 26,7% | 0,8 | 1,8 | 44,4% | 0,0 | 1,2 | 0,0% | 0,2 | 0,2 | 100,0% | 1,0 | 2,0 | 3,0 | 2,6 | 3,0 | 1,00 | 0,20 | 0,20 | 6,2 | 1,8 | |
| Birgir L. Halldórsson | 20 | 5 | 26,6 | 3,6 | 11,6 | 31,0% | 1,4 | 5,2 | 26,9% | 2,2 | 6,4 | 34,4% | 1,2 | 2,0 | 60,0% | 0,6 | 1,6 | 2,2 | 1,4 | 0,8 | 0,60 | 1,80 | 0,00 | 4,2 | 10,6 | |
| Branislav Vujadinovic | 29 | 2 | 22,5 | 3,0 | 10,0 | 30,0% | 1,5 | 5,5 | 27,3% | 1,5 | 4,5 | 33,3% | 1,5 | 2,5 | 60,0% | 1,0 | 1,5 | 2,5 | 4,5 | 1,0 | 1,50 | 2,50 | 0,50 | 7,5 | 9,0 | |
| Craig Lecesne | 29 | 5 | 22,5 | 4,4 | 9,4 | 46,8% | 4,0 | 7,6 | 52,6% | 0,4 | 1,8 | 22,2% | 1,8 | 2,4 | 75,0% | 2,8 | 5,2 | 8,0 | 0,6 | 3,4 | 0,60 | 0,80 | 0,60 | 14,4 | 11,0 | |
| Erlendur Björgvinsson | 20 | 5 | 7,6 | 0,8 | 2,4 | 33,3% | 0,6 | 1,0 | 60,0% | 0,2 | 1,4 | 14,3% | 0,0 | 0,0 | - | 0,6 | 0,2 | 0,8 | 0,4 | 1,2 | 0,20 | 0,20 | 0,00 | 1,4 | 1,8 | |
| Friðrik Heiðar Vignisson | 23 | 4 | 1,8 | 0,3 | 0,5 | 50,0% | 0,0 | 0,0 | - | 0,3 | 0,5 | 50,0% | 0,0 | 0,0 | - | 0,0 | 0,3 | 0,3 | 0,3 | 0,3 | 0,00 | 0,25 | 0,00 | 0,8 | 0,8 | |
| Gísli Þórarinn Hallsson | 27 | 5 | 25,9 | 2,8 | 8,8 | 31,8% | 1,6 | 3,8 | 42,1% | 1,2 | 5,0 | 24,0% | 0,6 | 0,8 | 75,0% | 0,6 | 1,8 | 2,4 | 2,2 | 4,2 | 1,60 | 0,60 | 0,80 | 7,6 | 7,4 | |
| Hilmar Ó. Jóhannsson | 18 | 5 | 0,6 | 0,2 | 0,2 | 100,0% | 0,0 | 0,0 | - | 0,2 | 0,2 | 100,0% | 0,4 | 0,4 | 100,0% | 0,0 | 0,4 | 0,4 | 0,0 | 0,2 | 0,00 | 0,00 | 0,00 | 1,4 | 1,0 | |
| Kaleb Higgins | 25 | 5 | 34,2 | 9,0 | 17,8 | 50,6% | 6,0 | 10,6 | 56,6% | 3,0 | 7,2 | 41,7% | 4,8 | 5,2 | 92,3% | 1,0 | 4,6 | 5,6 | 9,0 | 2,0 | 1,60 | 2,20 | 0,20 | 30,8 | 25,8 | |
| Magnús Dagur Svansson | 20 | 5 | 20,7 | 0,8 | 4,2 | 19,0% | 0,4 | 2,2 | 18,2% | 0,4 | 2,0 | 20,0% | 0,4 | 0,4 | 100,0% | 1,2 | 2,2 | 3,4 | 1,2 | 2,4 | 0,20 | 2,00 | 1,00 | 2,8 | 2,4 | |
| Martins Meiers | 35 | 5 | 29,6 | 8,8 | 12,0 | 73,3% | 8,8 | 12,0 | 73,3% | 0,0 | 0,0 | - | 1,8 | 3,4 | 52,9% | 2,2 | 3,8 | 6,0 | 1,6 | 3,2 | 0,60 | 1,60 | 1,40 | 22,6 | 19,4 | |
| Rami Ó. Zriouil | 18 | 5 | 0,4 | 0,0 | 0,0 | - | 0,0 | 0,0 | - | 0,0 | 0,0 | - | 0,0 | 0,0 | - | 0,0 | 0,0 | 0,0 | 0,0 | 0,0 | 0,00 | 0,00 | 0,00 | 0,0 | 0,0 | |
| Sigurður G. Hallsson | 26 | 1 | 0,0 | 0,0 | 0,0 | - | 0,0 | 0,0 | - | 0,0 | 0,0 | - | 0,0 | 0,0 | - | 0,0 | 0,0 | 0,0 | 0,0 | 0,0 | 0,00 | 0,00 | 0,00 | 0,0 | 0,0 | |
| 23,8 | 5 | 200,0 | 32,6 | 73,8 | 44,2% | 24,2 | 46,4 | 52,2% | 8,4 | 27,4 | 30,7% | 11,8 | 15,8 | 74,7% | 10,4 | 22,6 | 33,0 | 21,0 | 21,0 | 7,00 | 10,60 | 4,40 | 95,0 | 85,4 |