Milica Sirovina
Finna samherja/mótherja
Samherji (leikir saman)
Mótherji (leikir gegn)
Heildartölur
| TÍMABIL | FÉLAG | ALD | LEI | MÍN | SKH | SKR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VTH | VTR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | FRL | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | Ármann | 22 | 2 | 45,7 | 6 | 16 | 37,5% | 6 | 13 | 46,2% | 0 | 3 | 0,0% | 1 | 2 | 50,0% | 4 | 9 | 13 | 2 | 8 | 2 | 2 | 0 | 17 | 13 |
| SAMTALS | 2 | 45,7 | 6 | 16 | 37,5% | 6 | 13 | 46,2% | 0 | 3 | 0,0% | 1 | 2 | 50,0% | 4 | 9 | 13 | 2 | 8 | 2 | 2 | 0 | 17 | 13 | ||
| 1 tímabil | Ármann | 2 | 45,7 | 6 | 16 | 37,5% | 6 | 13 | 46,2% | 0 | 3 | 0,0% | 1 | 2 | 50,0% | 4 | 9 | 13 | 2 | 8 | 2 | 2 | 0 | 17 | 13 |
Meðaltöl
| TÍMABIL | FÉLAG | ALD | LEI | MÍN | SKH | SKR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VH | VR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | FRL | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | Ármann | 22 | 2 | 22,8 | 3,0 | 8,0 | 37,5% | 3,0 | 6,5 | 46,2% | 0,0 | 1,5 | 0,0% | 0,5 | 1,0 | 50,0% | 2,0 | 4,5 | 6,5 | 1,0 | 4,0 | 1,00 | 1,00 | 0,00 | 8,5 | 6,5 |
| SAMTALS | 2 | 22,8 | 3,0 | 8,0 | 37,5% | 3,0 | 6,5 | 46,2% | 0,0 | 1,5 | 0,0% | 0,5 | 1,0 | 50,0% | 2,0 | 4,5 | 6,5 | 1,0 | 4,0 | 1,00 | 1,00 | 0,00 | 8,5 | 6,5 | ||
| 1 tímabil | Ármann | 2 | 22,8 | 3,0 | 8,0 | 37,5% | 3,0 | 6,5 | 46,2% | 0,0 | 1,5 | 0,0% | 0,5 | 1,0 | 50,0% | 2,0 | 4,5 | 6,5 | 1,0 | 4,0 | 1,00 | 1,00 | 0,00 | 8,5 | 6,5 |