Marquis Jackson: Tölfræði með stökum félögum
Deildarkeppni - Yfirlit með félagi + hæstu tölur
| FÉLAG | Fj tb | Fyrst | Síðast | Spannar | LEI | S | T | ST% | STIG | HF | STÐ | STL | BLK |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Höttur | 1 | 2026-27 | 2026-27 | 1 | 1 | - | - | - | 20 | 2 | 4 | 3 | 1 |
| - | - | - | - | - | - | - | - | - | - | - | - | - | - |
Deildarkeppni - Heildartölur
| FÉLAG | LEI | MÍN | SKH | SKR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VH | VR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Höttur | 1 | 37,4 | 6 | 13 | 46,2% | 2 | 6 | 33,3% | 4 | 7 | 57,1% | 4 | 4 | 100,0% | 0 | 2 | 2 | 4 | 2 | 3 | 5 | 1 | 20 |
| SAMTALS | 1 | - | 6 | 13 | 46,2% | 2 | 6 | 33,3% | 4 | 7 | 57,1% | 4 | 4 | 100,0% | 0 | 2 | 2 | 4 | 2 | 3 | 5 | 1 | 20 |
Deildarkeppni - Meðaltöl
| FÉLAG | LEI | MÍN | SKH | SKR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VH | VR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Höttur | 1 | - | 6,0 | 13,0 | 46,2% | 2,0 | 6,0 | 33,3% | 4,0 | 7,0 | 57,1% | 4,0 | 4,0 | 100,0% | 0,0 | 2,0 | 2,0 | 4,0 | 2,0 | 3,00 | 5,00 | 1,00 | 20,0 |
| SAMTALS | 1 | - | 6,0 | 13,0 | 46,2% | 2,0 | 6,0 | 33,3% | 4,0 | 7,0 | 57,1% | 4,0 | 4,0 | 100,0% | 0,0 | 2,0 | 2,0 | 4,0 | 2,0 | 3,00 | 5,00 | 1,00 | 20,0 |
Deildarkeppni - Hæstu tölur
| FÉLAG | LEI | MÍN | SKH | SKR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VH | VR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Höttur | 1 | 37,4 | 6 | 13 | - | 2 | 6 | - | 4 | 7 | - | 4 | 4 | - | 0 | 2 | 2 | 4 | 2 | 3 | 5 | 1 | 20 |
| 1 | 37,4 | 6 | 13 | - | 2 | 6 | - | 4 | 7 | - | 4 | 4 | - | 0 | 2 | 2 | 4 | 2 | 3 | 5 | 1 | 20 |