Katla L. Guðjónsdóttir: Tölfræði með stökum félögum
Deildarkeppni - Yfirlit með félagi + hæstu tölur
| FÉLAG | Fj tb | Fyrst | Síðast | Spannar | LEI | S | T | ST% | STIG | HF | STÐ | STL | BLK |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Fjölnir | 1 | 2026-27 | 2026-27 | 1 | 3 | - | - | - | 5 | 5 | 2 | 3 | 0 |
| - | - | - | - | - | - | - | - | - | - | - | - | - | - |
Deildarkeppni - Heildartölur
| FÉLAG | LEI | MÍN | SKH | SKR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VH | VR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Fjölnir | 3 | 72,6 | 3 | 16 | 18,8% | 1 | 4 | 25,0% | 2 | 12 | 16,7% | 7 | 8 | 87,5% | 2 | 8 | 10 | 4 | 3 | 5 | 13 | 0 | 15 |
| SAMTALS | 3 | - | 3 | 16 | 18,8% | 1 | 4 | 25,0% | 2 | 12 | 16,7% | 7 | 8 | 87,5% | 2 | 8 | 10 | 4 | 3 | 5 | 13 | 0 | 15 |
Deildarkeppni - Meðaltöl
| FÉLAG | LEI | MÍN | SKH | SKR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VH | VR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Fjölnir | 3 | - | 1,0 | 5,3 | 18,9% | 0,3 | 1,3 | 23,1% | 0,7 | 4,0 | 17,5% | 2,3 | 2,7 | 85,2% | 0,7 | 2,7 | 3,3 | 1,3 | 1,0 | 1,67 | 4,33 | 0,00 | 5,0 |
| SAMTALS | 3 | - | 1,0 | 5,3 | 18,8% | 0,3 | 1,3 | 25,0% | 0,7 | 4,0 | 16,7% | 2,3 | 2,7 | 87,5% | 0,7 | 2,7 | 3,3 | 1,3 | 1,0 | 1,67 | 4,33 | 0,00 | 5,0 |
Deildarkeppni - Hæstu tölur
| FÉLAG | LEI | MÍN | SKH | SKR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VH | VR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Fjölnir | 3 | 30,6 | 2 | 8 | - | 1 | 2 | - | 1 | 6 | - | 5 | 6 | - | 2 | 5 | 5 | 2 | 1 | 3 | 6 | 0 | 5 |
| 3 | 30,6 | 2 | 8 | - | 1 | 2 | - | 1 | 6 | - | 5 | 6 | - | 2 | 5 | 5 | 2 | 1 | 3 | 6 | 0 | 5 |