Katla L. Guðjónsdóttir
Finna samherja/mótherja
Samherji (leikir saman)
Mótherji (leikir gegn)
Heildartölur
| TÍMABIL | FÉLAG | ALD | LEI | MÍN | SKH | SKR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VTH | VTR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | FRL | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | Fjölnir | 17 | 3 | 72,6 | 3 | 16 | 18,8% | 1 | 4 | 25,0% | 2 | 12 | 16,7% | 7 | 8 | 87,5% | 2 | 8 | 10 | 4 | 3 | 5 | 13 | 0 | 7 | 15 |
| SAMTALS | 3 | 72,6 | 3 | 16 | 18,8% | 1 | 4 | 25,0% | 2 | 12 | 16,7% | 7 | 8 | 87,5% | 2 | 8 | 10 | 4 | 3 | 5 | 13 | 0 | 7 | 15 | ||
| 1 tímabil | Fjölnir | 3 | 72,6 | 3 | 16 | 18,8% | 1 | 4 | 25,0% | 2 | 12 | 16,7% | 7 | 8 | 87,5% | 2 | 8 | 10 | 4 | 3 | 5 | 13 | 0 | 7 | 15 |
Meðaltöl
| TÍMABIL | FÉLAG | ALD | LEI | MÍN | SKH | SKR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VH | VR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | FRL | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | Fjölnir | 17 | 3 | 24,2 | 1,0 | 5,3 | 18,8% | 0,3 | 1,3 | 25,0% | 0,7 | 4,0 | 16,7% | 2,3 | 2,7 | 87,5% | 0,7 | 2,7 | 3,3 | 1,3 | 1,0 | 1,67 | 4,33 | 0,00 | 2,3 | 5,0 |
| SAMTALS | 3 | 24,2 | 1,0 | 5,3 | 18,8% | 0,3 | 1,3 | 25,0% | 0,7 | 4,0 | 16,7% | 2,3 | 2,7 | 87,5% | 0,7 | 2,7 | 3,3 | 1,3 | 1,0 | 1,67 | 4,33 | 0,00 | 2,3 | 5,0 | ||
| 1 tímabil | Fjölnir | 3 | 24,2 | 1,0 | 5,3 | 18,8% | 0,3 | 1,3 | 25,0% | 0,7 | 4,0 | 16,7% | 2,3 | 2,7 | 87,5% | 0,7 | 2,7 | 3,3 | 1,3 | 1,0 | 1,67 | 4,33 | 0,00 | 2,3 | 5,0 |