Florencia Chagas: Tölfræði með stökum félögum
Deildarkeppni - Yfirlit með félagi + hæstu tölur
| FÉLAG | Fj tb | Fyrst | Síðast | Spannar | LEI | S | T | ST% | STIG | HF | STÐ | STL | BLK |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tindastóll | 1 | 2026-27 | 2026-27 | 1 | 3 | - | - | - | 19 | 9 | 5 | 5 | 1 |
| - | - | - | - | - | - | - | - | - | - | - | - | - | - |
Deildarkeppni - Heildartölur
| FÉLAG | LEI | MÍN | SKH | SKR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VH | VR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tindastóll | 3 | 99,6 | 15 | 55 | 27,3% | 9 | 26 | 34,6% | 6 | 29 | 20,7% | 6 | 9 | 66,7% | 1 | 18 | 19 | 11 | 8 | 10 | 9 | 1 | 42 |
| SAMTALS | 3 | - | 15 | 55 | 27,3% | 9 | 26 | 34,6% | 6 | 29 | 20,7% | 6 | 9 | 66,7% | 1 | 18 | 19 | 11 | 8 | 10 | 9 | 1 | 42 |
Deildarkeppni - Meðaltöl
| FÉLAG | LEI | MÍN | SKH | SKR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VH | VR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tindastóll | 3 | - | 5,0 | 18,3 | 27,3% | 3,0 | 8,7 | 34,5% | 2,0 | 9,7 | 20,6% | 2,0 | 3,0 | 66,7% | 0,3 | 6,0 | 6,3 | 3,7 | 2,7 | 3,33 | 3,00 | 0,33 | 14,0 |
| SAMTALS | 3 | - | 5,0 | 18,3 | 27,3% | 3,0 | 8,7 | 34,6% | 2,0 | 9,7 | 20,7% | 2,0 | 3,0 | 66,7% | 0,3 | 6,0 | 6,3 | 3,7 | 2,7 | 3,33 | 3,00 | 0,33 | 14,0 |
Deildarkeppni - Hæstu tölur
| FÉLAG | LEI | MÍN | SKH | SKR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VH | VR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tindastóll | 3 | 39,5 | 6 | 20 | - | 3 | 10 | - | 3 | 10 | - | 4 | 7 | - | 1 | 9 | 9 | 5 | 4 | 5 | 6 | 1 | 19 |
| 3 | 39,5 | 6 | 20 | - | 3 | 10 | - | 3 | 10 | - | 4 | 7 | - | 1 | 9 | 9 | 5 | 4 | 5 | 6 | 1 | 19 |