Mót  
Quinzia Fulmore: Tölfræði með stökum félögum
Deildarkeppni - Yfirlit með félagi + hæstu tölur
FÉLAG Fj tb Fyrst Síðast Spannar LEI S T ST% STIG HF STÐ STL BLK
Tindastóll 1 2026-27 2026-27 1 3 - - - 27 18 3 2 0
- ---- ---- ---- -
Deildarkeppni - Heildartölur
FÉLAG LEI MÍN SKH SKR SK% 2H 2R 2S% 3H 3R 3S% VH VR VT% SF VF HF STÐ VI STL TAP VS STIG
Tindastóll 3 84,3 30 53 56,6% 30 53 56,6% 0 0 - 6 12 50,0% 26 11 37 5 6 2 10 0 66
SAMTALS 3 - 30 53 56,6% 30 53 56,6% 0 0 - 6 12 50,0% 26 11 37 5 6 2 10 0 66
Deildarkeppni - Meðaltöl
FÉLAG LEI MÍN SKH SKR SK% 2H 2R 2S% 3H 3R 3S% VH VR VT% SF VF HF STÐ VI STL TAP VS STIG
Tindastóll 3 - 10,0 17,7 56,5% 10,0 17,7 56,5% 0,0 0,0 - 2,0 4,0 50,0% 8,7 3,7 12,3 1,7 2,0 0,67 3,33 0,00 22,0
SAMTALS 3 - 10,0 17,7 56,6% 10,0 17,7 56,6% 0,0 0,0 - 2,0 4,0 50,0% 8,7 3,7 12,3 1,7 2,0 0,67 3,33 0,00 22,0
Deildarkeppni - Hæstu tölur
FÉLAG LEI MÍN SKH SKR SK% 2H 2R 2S% 3H 3R 3S% VH VR VT% SF VF HF STÐ VI STL TAP VS STIG
Tindastóll 3 30,6 13 20 - 13 20 - 0 0 - 5 6 - 14 4 18 3 4 2 5 0 27
  3 30,6 13 20 - 13 20 - 0 0 - 5 6 - 14 4 18 3 4 2 5 0 27