Mót  
Macarena Vallina: Tölfræði með stökum félögum
Deildarkeppni - Yfirlit með félagi + hæstu tölur
FÉLAG Fj tb Fyrst Síðast Spannar LEI S T ST% STIG HF STÐ STL BLK
Tindastóll 1 2026-27 2026-27 1 3 - - - 13 6 6 10 1
- ---- ---- ---- -
Deildarkeppni - Heildartölur
FÉLAG LEI MÍN SKH SKR SK% 2H 2R 2S% 3H 3R 3S% VH VR VT% SF VF HF STÐ VI STL TAP VS STIG
Tindastóll 3 93,5 9 38 23,7% 5 20 25,0% 4 18 22,2% 4 4 100,0% 0 11 11 14 7 13 12 1 26
SAMTALS 3 - 9 38 23,7% 5 20 25,0% 4 18 22,2% 4 4 100,0% 0 11 11 14 7 13 12 1 26
Deildarkeppni - Meðaltöl
FÉLAG LEI MÍN SKH SKR SK% 2H 2R 2S% 3H 3R 3S% VH VR VT% SF VF HF STÐ VI STL TAP VS STIG
Tindastóll 3 - 3,0 12,7 23,6% 1,7 6,7 25,4% 1,3 6,0 21,7% 1,3 1,3 100,0% 0,0 3,7 3,7 4,7 2,3 4,33 4,00 0,33 8,7
SAMTALS 3 - 3,0 12,7 23,7% 1,7 6,7 25,0% 1,3 6,0 22,2% 1,3 1,3 100,0% 0,0 3,7 3,7 4,7 2,3 4,33 4,00 0,33 8,7
Deildarkeppni - Hæstu tölur
FÉLAG LEI MÍN SKH SKR SK% 2H 2R 2S% 3H 3R 3S% VH VR VT% SF VF HF STÐ VI STL TAP VS STIG
Tindastóll 3 39,0 5 19 - 3 11 - 3 8 - 4 4 - 0 6 6 6 3 10 7 1 13
  3 39,0 5 19 - 3 11 - 3 8 - 4 4 - 0 6 6 6 3 10 7 1 13