Macarena Vallina
Finna samherja/mótherja
Samherji (leikir saman)
Mótherji (leikir gegn)
Heildartölur
| TÍMABIL | FÉLAG | ALD | LEI | MÍN | SKH | SKR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VTH | VTR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | FRL | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | Tindastóll | 35 | 3 | 93,5 | 9 | 38 | 23,7% | 5 | 20 | 25,0% | 4 | 18 | 22,2% | 4 | 4 | 100,0% | 0 | 11 | 11 | 14 | 7 | 13 | 12 | 1 | 24 | 26 |
| SAMTALS | 3 | 93,5 | 9 | 38 | 23,7% | 5 | 20 | 25,0% | 4 | 18 | 22,2% | 4 | 4 | 100,0% | 0 | 11 | 11 | 14 | 7 | 13 | 12 | 1 | 24 | 26 | ||
| 1 tímabil | Tindastóll | 3 | 93,5 | 9 | 38 | 23,7% | 5 | 20 | 25,0% | 4 | 18 | 22,2% | 4 | 4 | 100,0% | 0 | 11 | 11 | 14 | 7 | 13 | 12 | 1 | 24 | 26 |
Meðaltöl
| TÍMABIL | FÉLAG | ALD | LEI | MÍN | SKH | SKR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VH | VR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | FRL | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | Tindastóll | 35 | 3 | 31,2 | 3,0 | 12,7 | 23,7% | 1,7 | 6,7 | 25,0% | 1,3 | 6,0 | 22,2% | 1,3 | 1,3 | 100,0% | 0,0 | 3,7 | 3,7 | 4,7 | 2,3 | 4,33 | 4,00 | 0,33 | 8,0 | 8,7 |
| SAMTALS | 3 | 31,2 | 3,0 | 12,7 | 23,7% | 1,7 | 6,7 | 25,0% | 1,3 | 6,0 | 22,2% | 1,3 | 1,3 | 100,0% | 0,0 | 3,7 | 3,7 | 4,7 | 2,3 | 4,33 | 4,00 | 0,33 | 8,0 | 8,7 | ||
| 1 tímabil | Tindastóll | 3 | 31,2 | 3,0 | 12,7 | 23,7% | 1,7 | 6,7 | 25,0% | 1,3 | 6,0 | 22,2% | 1,3 | 1,3 | 100,0% | 0,0 | 3,7 | 3,7 | 4,7 | 2,3 | 4,33 | 4,00 | 0,33 | 8,0 | 8,7 |