Meðaltöl leikmanna á einu tímabili (lágmörk ekki notuð)
Raðið tölfræði með því að smella á dálknafnHeildartölur | Meðaltöl
| # | NAFN | ALD | FÉLAG | TÍMABIL | LEI | MÍN | SH | SR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VH | VR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | FRL | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1. | Mirza Bulic | 34 | Grindavík | 2026-2027 | 5 | 28,7 | 7,0 | 11,4 | 61,4% | 7,0 | 11,2 | 62,5% | 0,0 | 0,2 | 0,0% | 4,2 | 5,8 | 72,4% | 2,6 | 11,2 | 13,8 | 2,4 | 2,2 | 0,40 | 3,80 | 1,00 | 26,0 | 18,2 |
| 2. | Adam Ramstedt | 31 | KR | 2026-2027 | 5 | 29,2 | 5,4 | 9,0 | 60,0% | 4,8 | 6,6 | 72,7% | 0,6 | 2,4 | 25,0% | 1,8 | 2,6 | 69,2% | 2,8 | 8,4 | 11,2 | 3,2 | 2,0 | 0,80 | 1,00 | 1,60 | 24,6 | 13,2 |
| 3. | Joshua Martin | 31 | Höttur | 2026-2027 | 5 | 26,6 | 5,2 | 10,8 | 48,1% | 3,8 | 7,8 | 48,7% | 1,4 | 3,0 | 46,7% | 4,2 | 8,2 | 51,2% | 2,8 | 7,4 | 10,2 | 1,6 | 3,2 | 0,40 | 1,80 | 0,40 | 17,2 | 16,0 |
| 4. | Atli Freyr Haraldsson Katrínarson | 16 | Valur | 2026-2027 | 5 | 26,2 | 4,0 | 6,8 | 58,8% | 2,8 | 4,8 | 58,3% | 1,2 | 2,0 | 60,0% | 1,2 | 1,6 | 75,0% | 1,6 | 7,2 | 8,8 | 1,4 | 2,0 | 0,20 | 2,40 | 1,00 | 16,2 | 10,4 |
| 5. | Jordan Semple | 34 | Álftanes | 2026-2027 | 5 | 27,6 | 8,8 | 12,0 | 73,3% | 8,2 | 10,4 | 78,8% | 0,6 | 1,6 | 37,5% | 1,8 | 2,2 | 81,8% | 1,6 | 7,0 | 8,6 | 5,0 | 3,0 | 1,20 | 2,00 | 2,20 | 31,4 | 20,0 |
| 6. | Bragi Guðmundsson | 23 | Keflavík | 2026-2027 | 4 | 32,6 | 5,0 | 13,5 | 37,0% | 3,8 | 8,0 | 46,9% | 1,3 | 5,5 | 22,7% | 6,5 | 8,8 | 74,3% | 0,3 | 6,8 | 7,0 | 4,5 | 1,8 | 2,00 | 4,25 | 0,75 | 17,0 | 17,8 |
| 7. | Aleksa Ilic | 26 | Njarðvík | 2026-2027 | 4 | 31,4 | 6,5 | 12,8 | 51,0% | 5,0 | 9,3 | 54,1% | 1,5 | 3,5 | 42,9% | 2,0 | 2,3 | 88,9% | 3,0 | 6,5 | 9,5 | 2,8 | 2,3 | 1,00 | 2,75 | 0,75 | 21,3 | 16,5 |
| 8. | Jordan Williams | 31 | Keflavík | 2026-2027 | 2 | 30,5 | 2,0 | 4,0 | 50,0% | 2,0 | 4,0 | 50,0% | 0,0 | 0,0 | - | 3,0 | 4,5 | 66,7% | 0,5 | 6,5 | 7,0 | 3,5 | 4,0 | 0,50 | 2,50 | 0,00 | 12,0 | 7,0 |
| 9. | Kevin Kone | 27 | ÍR | 2026-2027 | 5 | 35,2 | 6,8 | 12,2 | 55,7% | 6,8 | 12,2 | 55,7% | 0,0 | 0,0 | - | 2,8 | 6,4 | 43,8% | 4,6 | 6,2 | 10,8 | 1,8 | 3,0 | 1,40 | 1,60 | 1,20 | 21,0 | 16,4 |
| 10. | Dwayne Lautier | 30 | Valur | 2026-2027 | 5 | 31,4 | 7,8 | 16,8 | 46,4% | 7,0 | 12,8 | 54,7% | 0,8 | 4,0 | 20,0% | 6,0 | 7,2 | 83,3% | 0,6 | 6,2 | 6,8 | 5,0 | 3,0 | 0,40 | 2,80 | 0,40 | 22,0 | 22,4 |