Benedikt Guðmundsson
Benedikt Guðmundsson
fjolnir grindavik kr njardvik tindastoll thor-ak thor-th
Fullt nafn: Benedikt Rúnar Guðmundsson
Fæð.d.: 19.08.1972
Ríkisfang: Ísland

Þjálfaraferill – Úrvalsdeild karla og kvenna

Fyrsta:
1995-1996
Síðasta:
2024-2025
Leikir:
568 (365-203)
Sigurhlutfall:
64,3%

Titlar

Íslandsmeistari3
Bikarmeistari2
Deildarmeistari5
Þjálfari ársins5

Annað

Lokaúrslit (seríur)63-350,0%
Úrslitakeppni (seríur)3317-1651,5%
Bikarúrslit62-433,3%
Úrslitakeppni (skipti)19af 20 tímabilum
Karlar og konur | Úrslitakeppni | 8 liða úrslit
Deildarkeppni Úrslitakeppni
Tímabil Félag ALD LEI S T Sgr% LEI S T Sgr% Aths
1995-1996 KR ♂ 23 21 11 10 52,4% 3 1 2 33,3% 8 liða úrslit, Tók við 8.11.1995
1997-1998 Grindavík ♂ 25 22 19 3 86,4% 3 1 2 33,3% Bikarmeistari, Deildarmeistari, 8 liða úrslit
2004-2005 Fjölnir ♂ 32 22 13 9 59,1% 6 2 4 33,3% 8 liða úrslit, Bikarúrslit
2005-2006 Fjölnir ♂ 33 22 8 14 36,4% 2 0 2 0,0% 8 liða úrslit
2006-2007 KR ♂ 34 22 17 5 77,3% 12 8 4 66,7% Íslandsmeistari
2007-2008 KR ♂ 35 22 17 5 77,3% 3 1 2 33,3% Meistari meistaranna, 8 liða úrslit, Fyrirtækjabikarúrslit
2008-2009 KR ♂ 36 22 21 1 95,5% 10 8 2 80,0% Íslandsmeistari, Deildarmeistari, Fyrirtækjabikarmeistari, Bikarúrslit
2011-2012 Þór Þ ♂ 39 22 15 7 68,2% 11 6 5 54,6% Lokaúrslit
2012-2013 Þór Þ ♂ 40 22 16 6 72,7% 2 0 2 0,0% 8 liða úrslit
2013-2014 Þór Þ ♂ 41 22 11 11 50,0% 4 1 3 25,0% 8 liða úrslit
2014-2015 Þór Þ ♂ 42 22 11 11 50,0% 3 0 3 0,0% 8 liða úrslit
2016-2017 Þór Ak ♂ 44 22 11 11 50,0% 3 0 3 0,0% 8 liða úrslit
2021-2022 Njarðvík ♂ 49 22 17 5 77,3% 7 4 3 57,1% Bikarmeistari, Deildarmeistari, 8 liða úrslit
2022-2023 Njarðvík ♂ 50 22 17 5 77,3% 7 4 3 57,1% 8 liða úrslit
2023-2024 Njarðvík ♂ 51 22 15 7 68,2% 10 5 5 50,0% 8 liða úrslit
2024-2025 Tindastóll ♂ 52 22 16 6 72,7% 12 8 4 66,7% Deildarmeistari, Lokaúrslit
SAMTALS 351 235 116 67,0% 98 49 49 50,0%
4 tímabil KR ♂ 87 66 21 75,9% 28 18 10 64,3% 2x Íslandsmeistari, 1x deildarmeistari
4 tímabil Þór Þ ♂ 88 53 35 60,2% 20 7 13 35,0%
3 tímabil Njarðvík ♂ 66 49 17 74,2% 24 13 11 54,2% 1x bikarmeistari, 1x deildarmeistari
2 tímabil Fjölnir ♂ 44 21 23 47,7% 8 2 6 25,0%
1 tímabil Tindastóll ♂ 22 16 6 72,7% 12 8 4 66,7% 1x deildarmeistari
1 tímabil Grindavík ♂ 22 19 3 86,4% 3 1 2 33,3% 1x bikarmeistari, 1x deildarmeistari
1 tímabil Þór Ak ♂ 22 11 11 50,0% 3 0 3 0,0%