Sigrún Björg Ólafsdóttir
Sigrún Björg Ólafsdóttir
haukar fjolnir
Fæð.d.19.06.2001
Hæð177 cm
StaðaBakvörður
Ríkisfang Ísland
Landsleikir13
Íslandsmeistari: (2x) 2018 HAU, 2025 HAU
Deildarmeistari: (3x) 2018 HAU, 2025 HAU, 2026 HAU
Tap í lokaúrslitum: (1x) 2026 HAU
Tap í bikarúrslitum: (1x) 2021 FJÖ
Tap í Meistari meistaranna: (1x) 2019 HAU
Besti varnarmaðurinn: (1x) 2026
Finna samherja/mótherja
Heildartölur
TÍMABIL FÉLAG ALD LEI MÍN SKH SKR SK% 2H 2R 2S% 3H 3R 3S% VTH VTR VT% SF VF HF STÐ VI STL TAP VS FRL STIG VIÐKN
2016-2017 Haukar 15 27 184,6 11 54 20,4% 9 30 30,0% 2 24 8,3% 5 7 71,4% 7 19 26 9 13 14 14 1 20 29
2017-2018 Haukar 16 36 599,5 53 142 37,3% 29 56 51,8% 24 86 27,9% 7 10 70,0% 32 41 73 44 51 38 36 9 173 137
2018-2019 Haukar 17 28 748,0 82 220 37,3% 55 97 56,7% 27 123 22,0% 21 25 84,0% 32 71 103 56 73 57 52 8 242 212
2019-2020 Haukar 18 25 617,6 71 153 46,4% 47 81 58,0% 24 72 33,3% 12 15 80,0% 27 55 82 76 63 39 35 13 268 178
2020-2021 Fjölnir 19 10 311,4 34 70 48,6% 26 43 60,5% 8 27 29,6% 2 4 50,0% 10 28 38 30 10 17 19 0 106 78
2024-2025 Haukar 23 5 92,3 7 22 31,8% 3 10 30,0% 4 12 33,3% 1 1 100,0% 7 6 13 9 8 14 1 0 39 19
2025-2026 Haukar 24 33 922,5 84 202 41,6% 54 96 56,3% 30 106 28,3% 26 37 70,3% 48 104 152 130 93 100 50 8 435 224
2026-2027 Haukar 25 3 92,3 7 28 25,0% 6 13 46,2% 1 15 6,7% 2 2 100,0% 13 18 31 12 7 11 3 2 49 17
SAMTALS 167 3568,1 349 891 39,2% 229 426 53,8% 120 465 25,8% 76 101 75,2% 176 342 518 366 318 290 210 41 1.332 894
7 tímabil Haukar 157 3256,7 315 821 38,4% 203 383 53,0% 112 438 25,6% 74 97 76,3% 166 314 480 336 308 273 191 41 1.226 816
1 tímabil Fjölnir 10 311,4 34 70 48,6% 26 43 60,5% 8 27 29,6% 2 4 50,0% 10 28 38 30 10 17 19 0 106 78
Meðaltöl
TÍMABIL FÉLAG ALD LEI MÍN SKH SKR SK% 2H 2R 2S% 3H 3R 3S% VH VR VT% SF VF HF STÐ VI STL TAP VS FRL STIG VIÐKN
2016-2017 Haukar 15 27 6,8 0,4 2,0 20,4% 0,3 1,1 30,0% 0,1 0,9 8,3% 0,2 0,3 71,4% 0,3 0,7 1,0 0,3 0,5 0,52 0,52 0,04 0,7 1,1
2017-2018 Haukar 16 36 16,7 1,5 3,9 37,3% 0,8 1,6 51,8% 0,7 2,4 27,9% 0,2 0,3 70,0% 0,9 1,1 2,0 1,2 1,4 1,06 1,00 0,25 4,8 3,8
2018-2019 Haukar 17 28 26,7 2,9 7,9 37,3% 2,0 3,5 56,7% 1,0 4,4 22,0% 0,8 0,9 84,0% 1,1 2,5 3,7 2,0 2,6 2,04 1,86 0,29 8,6 7,6
2019-2020 Haukar 18 25 24,7 2,8 6,1 46,4% 1,9 3,2 58,0% 1,0 2,9 33,3% 0,5 0,6 80,0% 1,1 2,2 3,3 3,0 2,5 1,56 1,40 0,52 10,7 7,1
2020-2021 Fjölnir 19 10 31,1 3,4 7,0 48,6% 2,6 4,3 60,5% 0,8 2,7 29,6% 0,2 0,4 50,0% 1,0 2,8 3,8 3,0 1,0 1,70 1,90 0,00 10,6 7,8
2024-2025 Haukar 23 5 18,5 1,4 4,4 31,8% 0,6 2,0 30,0% 0,8 2,4 33,3% 0,2 0,2 100,0% 1,4 1,2 2,6 1,8 1,6 2,80 0,20 0,00 7,8 3,8
2025-2026 Haukar 24 33 28,0 2,5 6,1 41,6% 1,6 2,9 56,3% 0,9 3,2 28,3% 0,8 1,1 70,3% 1,5 3,2 4,6 3,9 2,8 3,03 1,52 0,24 13,2 6,8
2026-2027 Haukar 25 3 30,8 2,3 9,3 25,0% 2,0 4,3 46,2% 0,3 5,0 6,7% 0,7 0,7 100,0% 4,3 6,0 10,3 4,0 2,3 3,67 1,00 0,67 16,3 5,7
SAMTALS 167 21,4 2,1 5,3 39,2% 1,4 2,6 53,8% 0,7 2,8 25,8% 0,5 0,6 75,2% 1,1 2,0 3,1 2,2 1,9 1,74 1,26 0,25 8,0 5,4
7 tímabil Haukar 157 20,7 2,0 5,2 38,4% 1,3 2,4 53,0% 0,7 2,8 25,6% 0,5 0,6 76,3% 1,1 2,0 3,1 2,1 2,0 1,74 1,22 0,26 7,8 5,2
1 tímabil Fjölnir 10 31,1 3,4 7,0 48,6% 2,6 4,3 60,5% 0,8 2,7 29,6% 0,2 0,4 50,0% 1,0 2,8 3,8 3,0 1,0 1,70 1,90 0,00 10,6 7,8
Tákn
Besti leikmaðurinn
Besti varnarmaðurinn
Besti ungi leikmaðurinn
Bestur leikmaður úrslitakeppninnar
Prúðasti leikmaðurinn
Úrvalslið
Landslið
Þjálfari ársins
Dómari ársins
Íslandsmeistari
Bikarmeistari
Fall um deild