Mót  
Sigrún Björg Ólafsdóttir: Tölfræði gegn stökum félögum
Deildarkeppni - Heildartölur
FÉLAG LEI MÍN SKH SKR SK% 2H 2R 2S% 3H 3R 3S% VTH VTR VT% SF VF HF STÐ VI STL TAP VS STIG S T ST%
Ármann 2 45,6 5 17 29,4% 3 9 33,3% 2 8 25,0% 0 0 - 4 13 17 9 4 7 3 0 12 2 0 100,0%
Breiðablik 13 274,9 23 66 34,8% 13 28 46,4% 10 38 26,3% 2 4 50,0% 11 21 32 22 23 23 17 7 58 9 4 69,2%
Fjölnir 1 26,4 3 11 27,3% 2 5 40,0% 1 6 16,7% 2 2 100,0% 7 1 8 5 1 5 1 1 9 1 0 100,0%
Grindavík 11 214,7 28 56 50,0% 20 30 66,7% 8 26 30,8% 7 9 77,8% 14 30 44 23 23 21 11 3 71 8 3 72,7%
Hamar/Þór 2 51,5 5 12 41,7% 3 3 100,0% 2 9 22,2% 3 4 75,0% 3 5 8 7 4 8 2 0 15 2 0 100,0%
Haukar 1 37,4 2 5 40,0% 1 4 25,0% 1 1 100,0% 1 2 50,0% 3 3 6 2 0 3 3 0 6 1 0 100,0%
Keflavík 19 407,4 35 92 38,0% 21 50 42,0% 14 42 33,3% 7 7 100,0% 21 34 55 51 30 35 19 4 91 5 14 26,3%
KR 11 302,6 31 70 44,3% 22 34 64,7% 9 36 25,0% 12 15 80,0% 8 29 37 26 33 21 17 4 83 5 6 45,5%
Njarðvík 11 192,2 24 45 53,3% 17 21 81,0% 7 24 29,2% 5 8 62,5% 11 19 30 20 18 12 14 2 60 7 4 63,6%
Skallagrímur 17 327,1 38 102 37,3% 28 52 53,8% 10 50 20,0% 4 5 80,0% 13 33 46 40 33 26 17 8 90 9 8 52,9%
Snæfell 16 300,7 38 91 41,8% 27 39 69,2% 11 52 21,2% 7 8 87,5% 7 32 39 23 28 23 25 4 94 8 8 50,0%
Stjarnan 15 260,7 17 68 25,0% 13 33 39,4% 4 35 11,4% 6 7 85,7% 15 21 36 22 27 24 17 3 44 5 10 33,3%
Tindastóll 2 49,8 4 7 57,1% 2 3 66,7% 2 4 50,0% 0 1 0,0% 4 6 10 11 6 4 3 1 10 2 0 100,0%
Valur 19 386,4 42 100 42,0% 25 50 50,0% 17 50 34,0% 10 15 66,7% 18 39 57 35 33 27 31 3 111 9 10 47,4%
SAMTALS 140 - 295 742 39,8% 197 361 54,6% 98 381 25,7% 66 87 75,9% 139 286 425 296 263 239 180 40 754 73 67 52,1%
Deildarkeppni - Meðaltöl
FÉLAG LEI MÍN SKH SKR SK% 2H 2R 2S% 3H 3R 3S% VTH VTR VT% SF VF HF STÐ VI STL TAP VS STIG S T ST%
Ármann 2 - 2,5 8,5 29,4% 1,5 4,5 33,3% 1,0 4,0 25,0% 0,0 0,0 - 2,0 6,5 8,5 4,5 2,0 3,50 1,50 0,00 6,0 2 0 100,0%
Breiðablik 13 - 1,8 5,1 35,3% 1,0 2,2 45,5% 0,8 2,9 27,6% 0,2 0,3 66,7% 0,8 1,6 2,5 1,7 1,8 1,77 1,31 0,54 4,5 9 4 69,2%
Fjölnir 1 - 3,0 11,0 27,3% 2,0 5,0 40,0% 1,0 6,0 16,7% 2,0 2,0 100,0% 7,0 1,0 8,0 5,0 1,0 5,00 1,00 1,00 9,0 1 0 100,0%
Grindavík 11 - 2,5 5,1 49,0% 1,8 2,7 66,7% 0,7 2,4 29,2% 0,6 0,8 75,0% 1,3 2,7 4,0 2,1 2,1 1,91 1,00 0,27 6,5 8 3 72,7%
Hamar/Þór 2 - 2,5 6,0 41,7% 1,5 1,5 100,0% 1,0 4,5 22,2% 1,5 2,0 75,0% 1,5 2,5 4,0 3,5 2,0 4,00 1,00 0,00 7,5 2 0 100,0%
Haukar 1 - 2,0 5,0 40,0% 1,0 4,0 25,0% 1,0 1,0 100,0% 1,0 2,0 50,0% 3,0 3,0 6,0 2,0 0,0 3,00 3,00 0,00 6,0 1 0 100,0%
Keflavík 19 - 1,8 4,8 37,5% 1,1 2,6 42,3% 0,7 2,2 31,8% 0,4 0,4 100,0% 1,1 1,8 2,9 2,7 1,6 1,84 1,00 0,21 4,8 5 14 26,3%
KR 11 - 2,8 6,4 43,8% 2,0 3,1 64,5% 0,8 3,3 24,2% 1,1 1,4 78,6% 0,7 2,6 3,4 2,4 3,0 1,91 1,55 0,36 7,5 5 6 45,5%
Njarðvík 11 - 2,2 4,1 53,7% 1,5 1,9 78,9% 0,6 2,2 27,3% 0,5 0,7 71,4% 1,0 1,7 2,7 1,8 1,6 1,09 1,27 0,18 5,5 7 4 63,6%
Skallagrímur 17 - 2,2 6,0 36,7% 1,6 3,1 51,6% 0,6 2,9 20,7% 0,2 0,3 66,7% 0,8 1,9 2,7 2,4 1,9 1,53 1,00 0,47 5,3 9 8 52,9%
Snæfell 16 - 2,4 5,7 42,1% 1,7 2,4 70,8% 0,7 3,3 21,2% 0,4 0,5 80,0% 0,4 2,0 2,4 1,4 1,8 1,44 1,56 0,25 5,9 8 8 50,0%
Stjarnan 15 - 1,1 4,5 24,4% 0,9 2,2 40,9% 0,3 2,3 13,0% 0,4 0,5 80,0% 1,0 1,4 2,4 1,5 1,8 1,60 1,13 0,20 2,9 5 10 33,3%
Tindastóll 2 - 2,0 3,5 57,1% 1,0 1,5 66,7% 1,0 2,0 50,0% 0,0 0,5 0,0% 2,0 3,0 5,0 5,5 3,0 2,00 1,50 0,50 5,0 2 0 100,0%
Valur 19 - 2,2 5,3 41,5% 1,3 2,6 50,0% 0,9 2,6 34,6% 0,5 0,8 62,5% 0,9 2,1 3,0 1,8 1,7 1,42 1,63 0,16 5,8 9 10 47,4%
SAMTALS 140 - 2,1 5,3 39,8% 1,4 2,6 54,6% 0,7 2,7 25,7% 0,5 0,6 75,9% 1,0 2,0 3,0 2,1 1,9 1,71 1,29 0,29 5,4 73 67 52,1%
Deildarkeppni - Hæstu tölur
FÉLAG LEI MÍN SKH SKR SK% 2H 2R 2S% 3H 3R 3S% VTH VTR VT% SF VF HF STÐ VI STL TAP VS STIG S T ST%
Ármann 2 23,2 4 9 - 2 5 - 2 5 - 0 0 - 3 7 10 5 3 4 3 0 10 2 0 100,0%
Breiðablik 13 33,7 5 11 - 5 6 - 2 6 - 1 2 - 3 6 9 4 4 5 6 3 10 9 4 69,2%
Fjölnir 1 26,4 3 11 - 2 5 - 1 6 - 2 2 - 7 1 8 5 1 5 1 1 9 1 0 100,0%
Grindavík 11 34,2 8 12 - 4 6 - 4 6 - 4 4 - 4 11 13 5 5 5 3 2 20 8 3 72,7%
Hamar/Þór 2 29,2 4 6 - 2 2 - 2 5 - 2 2 - 3 3 6 4 2 6 2 0 11 2 0 100,0%
Haukar 1 37,4 2 5 - 1 4 - 1 1 - 1 2 - 3 3 6 2 0 3 3 0 6 1 0 100,0%
Keflavík 19 40,6 5 11 - 4 9 - 3 5 - 3 3 - 6 8 14 6 4 7 3 3 13 5 14 26,3%
KR 11 33,6 6 10 - 6 7 - 2 5 - 4 6 - 2 7 7 5 5 4 4 1 14 5 6 45,5%
Njarðvík 11 32,3 5 9 - 4 4 - 3 6 - 3 3 - 3 4 7 5 4 2 3 1 16 7 4 63,6%
Skallagrímur 17 37,0 7 15 - 5 6 - 3 9 - 2 2 - 3 6 6 10 5 7 4 2 16 9 8 52,9%
Snæfell 16 38,0 6 16 - 4 10 - 2 8 - 2 2 - 4 6 7 6 4 6 5 2 14 8 8 50,0%
Stjarnan 15 31,7 5 10 - 4 7 - 2 8 - 2 2 - 4 6 10 5 5 6 3 1 11 5 10 33,3%
Tindastóll 2 26,3 3 4 - 1 2 - 2 2 - 0 1 - 2 4 6 8 4 3 2 1 8 2 0 100,0%
Valur 19 36,9 8 16 - 5 6 - 4 11 - 3 3 - 4 6 10 9 4 7 4 3 20 9 10 47,4%
  19 40,6 8 16 - 6 10 - 4 11 - 4 6 - 7 11 14 10 5 7 6 3 20 73 67 52,1%