Mót  
Brittanny Dinkins: Tölfræði gegn stökum félögum
Deildarkeppni - Heildartölur
FÉLAG LEI MÍN SKH SKR SK% 2H 2R 2S% 3H 3R 3S% VTH VTR VT% SF VF HF STÐ VI STL TAP VS STIG S T ST%
Ármann 2 51,9 22 43 51,2% 16 26 61,5% 6 17 35,3% 2 2 100,0% 1 9 10 6 4 0 2 0 52 2 0 100,0%
Aþena 2 73,2 19 36 52,8% 12 24 50,0% 7 12 58,3% 7 8 87,5% 0 13 13 11 4 10 6 1 52 2 0 100,0%
Breiðablik 10 347,9 93 207 44,9% 64 110 58,2% 29 97 29,9% 42 48 87,5% 9 102 111 57 18 22 40 5 257 9 1 90,0%
Grindavík 6 217,4 51 112 45,5% 36 78 46,2% 15 34 44,1% 30 33 90,9% 5 52 57 30 15 16 13 1 147 5 1 83,3%
Hamar/Þór 4 129,4 33 63 52,4% 27 48 56,3% 6 15 40,0% 12 13 92,3% 5 21 26 26 9 11 16 0 84 3 1 75,0%
Haukar 16 546,2 159 318 50,0% 107 197 54,3% 52 121 43,0% 66 82 80,5% 7 133 140 113 24 42 57 4 436 7 9 43,8%
ÍR 1 40,0 13 22 59,1% 9 14 64,3% 4 8 50,0% 4 4 100,0% 1 15 16 6 3 6 2 0 34 1 0 100,0%
Keflavík 8 257,2 92 176 52,3% 75 127 59,1% 17 49 34,7% 38 44 86,4% 6 50 56 53 17 21 24 1 239 5 3 62,5%
KR 8 276,8 73 174 42,0% 56 96 58,3% 17 78 21,8% 42 46 91,3% 9 64 73 50 18 13 23 5 205 5 3 62,5%
Njarðvík 5 161,9 59 109 54,1% 42 69 60,9% 17 40 42,5% 22 27 81,5% 9 39 48 37 3 22 16 3 157 4 1 80,0%
Skallagrímur 8 289,5 96 183 52,5% 68 101 67,3% 28 82 34,1% 28 33 84,8% 7 84 91 86 16 30 23 5 248 8 0 100,0%
Snæfell 8 282,8 104 189 55,0% 68 112 60,7% 36 77 46,8% 30 34 88,2% 7 76 83 69 17 24 29 4 274 7 1 87,5%
Stjarnan 12 435,4 112 237 47,3% 79 151 52,3% 33 86 38,4% 52 65 80,0% 19 101 120 91 29 35 52 9 309 8 4 66,7%
Tindastóll 4 149,4 32 61 52,5% 21 35 60,0% 11 26 42,3% 14 17 82,4% 4 27 31 40 8 9 8 0 89 1 3 25,0%
Valur 17 626,0 174 367 47,4% 120 221 54,3% 54 146 37,0% 76 92 82,6% 23 117 140 106 34 48 70 9 478 9 8 52,9%
Þór Ak 3 112,8 35 63 55,6% 21 40 52,5% 14 23 60,9% 12 12 100,0% 4 21 25 20 8 5 7 0 96 2 1 66,7%
SAMTALS 114 - 1167 2360 49,4% 821 1449 56,7% 346 911 38,0% 477 560 85,2% 116 924 1040 801 227 314 388 47 3157 78 36 68,4%
Deildarkeppni - Meðaltöl
FÉLAG LEI MÍN SKH SKR SK% 2H 2R 2S% 3H 3R 3S% VTH VTR VT% SF VF HF STÐ VI STL TAP VS STIG S T ST%
Ármann 2 - 11,0 21,5 51,2% 8,0 13,0 61,5% 3,0 8,5 35,3% 1,0 1,0 100,0% 0,5 4,5 5,0 3,0 2,0 0,00 1,00 0,00 26,0 2 0 100,0%
Aþena 2 - 9,5 18,0 52,8% 6,0 12,0 50,0% 3,5 6,0 58,3% 3,5 4,0 87,5% 0,0 6,5 6,5 5,5 2,0 5,00 3,00 0,50 26,0 2 0 100,0%
Breiðablik 10 - 9,3 20,7 44,9% 6,4 11,0 58,2% 2,9 9,7 29,9% 4,2 4,8 87,5% 0,9 10,2 11,1 5,7 1,8 2,20 4,00 0,50 25,7 9 1 90,0%
Grindavík 6 - 8,5 18,7 45,5% 6,0 13,0 46,2% 2,5 5,7 43,9% 5,0 5,5 90,9% 0,8 8,7 9,5 5,0 2,5 2,67 2,17 0,17 24,5 5 1 83,3%
Hamar/Þór 4 - 8,3 15,8 52,5% 6,8 12,0 56,7% 1,5 3,8 39,5% 3,0 3,3 90,9% 1,3 5,3 6,5 6,5 2,3 2,75 4,00 0,00 21,0 3 1 75,0%
Haukar 16 - 9,9 19,9 49,7% 6,7 12,3 54,5% 3,3 7,6 43,4% 4,1 5,1 80,4% 0,4 8,3 8,8 7,1 1,5 2,63 3,56 0,25 27,3 7 9 43,8%
ÍR 1 - 13,0 22,0 59,1% 9,0 14,0 64,3% 4,0 8,0 50,0% 4,0 4,0 100,0% 1,0 15,0 16,0 6,0 3,0 6,00 2,00 0,00 34,0 1 0 100,0%
Keflavík 8 - 11,5 22,0 52,3% 9,4 15,9 59,1% 2,1 6,1 34,4% 4,8 5,5 87,3% 0,8 6,3 7,0 6,6 2,1 2,63 3,00 0,13 29,9 5 3 62,5%
KR 8 - 9,1 21,8 41,7% 7,0 12,0 58,3% 2,1 9,8 21,4% 5,3 5,8 91,4% 1,1 8,0 9,1 6,3 2,3 1,63 2,88 0,63 25,6 5 3 62,5%
Njarðvík 5 - 11,8 21,8 54,1% 8,4 13,8 60,9% 3,4 8,0 42,5% 4,4 5,4 81,5% 1,8 7,8 9,6 7,4 0,6 4,40 3,20 0,60 31,4 4 1 80,0%
Skallagrímur 8 - 12,0 22,9 52,4% 8,5 12,6 67,5% 3,5 10,3 34,0% 3,5 4,1 85,4% 0,9 10,5 11,4 10,8 2,0 3,75 2,88 0,63 31,0 8 0 100,0%
Snæfell 8 - 13,0 23,6 55,1% 8,5 14,0 60,7% 4,5 9,6 46,9% 3,8 4,3 88,4% 0,9 9,5 10,4 8,6 2,1 3,00 3,63 0,50 34,3 7 1 87,5%
Stjarnan 12 - 9,3 19,8 47,0% 6,6 12,6 52,4% 2,8 7,2 38,9% 4,3 5,4 79,6% 1,6 8,4 10,0 7,6 2,4 2,92 4,33 0,75 25,8 8 4 66,7%
Tindastóll 4 - 8,0 15,3 52,3% 5,3 8,8 60,2% 2,8 6,5 43,1% 3,5 4,3 81,4% 1,0 6,8 7,8 10,0 2,0 2,25 2,00 0,00 22,3 1 3 25,0%
Valur 17 - 10,2 21,6 47,2% 7,1 13,0 54,6% 3,2 8,6 37,2% 4,5 5,4 83,3% 1,4 6,9 8,2 6,2 2,0 2,82 4,12 0,53 28,1 9 8 52,9%
Þór Ak 3 - 11,7 21,0 55,7% 7,0 13,3 52,6% 4,7 7,7 61,0% 4,0 4,0 100,0% 1,3 7,0 8,3 6,7 2,7 1,67 2,33 0,00 32,0 2 1 66,7%
SAMTALS 114 - 10,2 20,7 49,4% 7,2 12,7 56,7% 3,0 8,0 38,0% 4,2 4,9 85,2% 1,0 8,1 9,1 7,0 2,0 2,75 3,40 0,41 27,7 78 36 68,4%
Deildarkeppni - Hæstu tölur
FÉLAG LEI MÍN SKH SKR SK% 2H 2R 2S% 3H 3R 3S% VTH VTR VT% SF VF HF STÐ VI STL TAP VS STIG S T ST%
Ármann 2 33,0 15 29 - 9 15 - 6 14 - 2 2 - 1 8 9 3 3 0 2 0 36 2 0 100,0%
Aþena 2 40,0 10 20 - 8 18 - 6 10 - 6 6 - 0 8 8 6 3 6 4 1 27 2 0 100,0%
Breiðablik 10 40,0 18 28 - 13 18 - 5 15 - 11 11 - 3 18 18 10 4 5 7 2 51 9 1 90,0%
Grindavík 6 40,0 11 25 - 10 21 - 4 8 - 10 12 - 2 13 14 8 3 4 4 1 31 5 1 83,3%
Hamar/Þór 4 37,6 11 24 - 11 18 - 4 6 - 4 4 - 3 12 13 9 3 4 8 0 28 3 1 75,0%
Haukar 16 40,0 16 27 - 13 20 - 8 13 - 8 12 - 2 16 17 15 3 6 8 2 40 7 9 43,8%
ÍR 1 40,0 13 22 - 9 14 - 4 8 - 4 4 - 1 15 16 6 3 6 2 0 34 1 0 100,0%
Keflavík 8 40,0 17 31 - 16 24 - 8 11 - 7 8 - 3 8 10 15 4 6 6 1 41 5 3 62,5%
KR 8 40,0 15 29 - 11 16 - 4 14 - 9 10 - 3 15 18 12 4 4 6 1 37 5 3 62,5%
Njarðvík 5 40,0 15 28 - 11 16 - 5 12 - 7 9 - 3 9 12 10 1 6 5 1 42 4 1 80,0%
Skallagrímur 8 45,0 20 31 - 17 21 - 7 14 - 8 9 - 2 17 17 17 3 7 5 3 48 8 0 100,0%
Snæfell 8 40,0 16 28 - 13 21 - 8 14 - 9 10 - 4 14 14 13 5 5 5 1 41 7 1 87,5%
Stjarnan 12 58,7 19 27 - 11 20 - 8 12 - 10 16 - 4 13 16 18 4 5 7 4 48 8 4 66,7%
Tindastóll 4 41,5 13 22 - 11 16 - 5 8 - 5 5 - 2 10 11 16 3 3 4 0 33 1 3 25,0%
Valur 17 40,0 15 27 - 13 21 - 10 17 - 12 14 - 4 13 15 10 4 6 9 1 46 9 8 52,9%
Þór Ak 3 39,3 15 26 - 11 18 - 6 8 - 7 7 - 2 9 10 9 3 3 4 0 41 2 1 66,7%
  17 58,7 20 31 - 17 24 - 10 17 - 12 16 - 4 18 18 18 5 7 9 4 51 78 36 68,4%