Meðaltöl leikmanna á einu tímabili (lágmörk ekki notuð)
Raðið tölfræði með því að smella á dálknafnHeildartölur | Meðaltöl
| # | NAFN | ALD | FÉLAG | TÍMABIL | LEI | MÍN | SH | SR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VH | VR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | FRL | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1. | Símon Ólafsson | 19 | Ármann | 1975-1976 | 1 | - | 0,0 | 0,0 | - | 0,0 | 0,0 | - | 0,0 | 0,0 | - | 0,0 | 0,0 | - | 0,0 | 0,0 | 0,0 | 0,0 | 5,0 | 0,00 | 0,00 | 0,00 | - | 33,0 |
| 2. | Árni Freyr Sigurlaugsson | 29 | ÍS | 1988-1989 | 1 | - | 2,0 | 4,0 | 50,0% | 2,0 | 2,0 | 100,0% | 0,0 | 2,0 | 0,0% | 2,0 | 2,0 | 100,0% | 5,0 | 4,0 | 9,0 | 0,0 | 5,0 | 0,00 | 0,00 | 0,00 | 13,0 | 6,0 |
| 3. | Skarphéðinn Eiríksson | 21 | Þór Ak | 1989-1990 | 1 | - | 3,0 | 8,0 | 37,5% | 3,0 | 6,0 | 50,0% | 0,0 | 2,0 | 0,0% | 1,0 | 1,0 | 100,0% | 0,0 | 8,0 | 8,0 | 0,0 | 5,0 | 1,00 | 7,00 | 0,00 | 4,0 | 7,0 |
| 4. | Sturla Örlygsson | 32 | Valur | 1993-1994 | 1 | 27,0 | 2,0 | 10,0 | 20,0% | 2,0 | 6,0 | 33,3% | 0,0 | 4,0 | 0,0% | 3,0 | 4,0 | 75,0% | 2,0 | 2,0 | 4,0 | 0,0 | 5,0 | 1,00 | 3,00 | 0,00 | 0,0 | 7,0 |
| 5. | Brynjar Karl Sigurðsson | 36 | FSu | 2009-2010 | 1 | 30,2 | 7,0 | 17,0 | 41,2% | 3,0 | 10,0 | 30,0% | 4,0 | 7,0 | 57,1% | 2,0 | 2,0 | 100,0% | 0,0 | 0,0 | 0,0 | 2,0 | 5,0 | 1,00 | 4,00 | 0,00 | 9,0 | 20,0 |
| 6. | Ante Gospic | 30 | KR | 2020-2021 | 1 | 19,9 | 3,0 | 8,0 | 37,5% | 3,0 | 5,0 | 60,0% | 0,0 | 3,0 | 0,0% | 5,0 | 5,0 | 100,0% | 0,0 | 3,0 | 3,0 | 0,0 | 5,0 | 0,00 | 3,00 | 0,00 | 6,0 | 11,0 |
| 7. | Ahmad Gilbert | 26 | Stjarnan | 2022-2023 | 1 | 15,2 | 0,0 | 4,0 | 0,0% | 0,0 | 1,0 | 0,0% | 0,0 | 3,0 | 0,0% | 0,0 | 0,0 | - | 0,0 | 1,0 | 1,0 | 0,0 | 5,0 | 2,00 | 3,00 | 0,00 | -4,0 | 0,0 |
| 8. | Dwayne Lautier-Ogunleye | 30 | Valur | 2026-2027 | 1 | 29,4 | 8,0 | 19,0 | 42,1% | 8,0 | 15,0 | 53,3% | 0,0 | 4,0 | 0,0% | 2,0 | 6,0 | 33,3% | 1,0 | 9,0 | 10,0 | 5,0 | 5,0 | 0,00 | 3,00 | 0,00 | 15,0 | 18,0 |
| 9. | Ragnar Ágústsson | 25 | Tindastóll | 2026-2027 | 1 | 17,0 | 1,0 | 3,0 | 33,3% | 1,0 | 2,0 | 50,0% | 0,0 | 1,0 | 0,0% | 0,0 | 0,0 | - | 3,0 | 1,0 | 4,0 | 2,0 | 5,0 | 1,00 | 2,00 | 0,00 | 5,0 | 2,0 |
| 10. | Hilmar Smári Henningsson | 26 | Stjarnan | 2026-2027 | 1 | 31,4 | 6,0 | 17,0 | 35,3% | 6,0 | 11,0 | 54,5% | 0,0 | 6,0 | 0,0% | 7,0 | 8,0 | 87,5% | 2,0 | 2,0 | 4,0 | 6,0 | 5,0 | 1,00 | 6,00 | 2,00 | 14,0 | 19,0 |